Carbon Fiber Sup Paddle Board Lightweight 105 X 44cm Bảng lướt sóng
Chi tiết sản phẩm
| Ứng dụng: | nước biển | Màu sắc: | màu xanh lá |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | EPS + Sợi Carbon | Cân nặng: | 2,5kg |
| Tên sản phẩm: | Tấm lá carbon | Kích cỡ: | 105*44*3.4CM |
| biểu tượng: | Logo tùy chỉnh được chấp nhận | ||
| Làm nổi bật |
Bảng chèo bằng sợi carbon,Sup paddle board 2,5kg |
||
Mô tả sản phẩm
| Loại SUP | SUP xung quanh |
| Sự kiện | Nước đại dương |
| Những người phù hợp | Unisex |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | GY |
| Số mẫu | 105cm |
| Tên sản phẩm | Bảng lướt sóng |
| Vật liệu | Sợi cacbon |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Kích thước | 105×44×3.4cm |
| Trọng lượng | 2.5kg |
| MOQ | 1pcs |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Thiết kế | Các thiết kế tùy chỉnh được chấp nhận |
| Bao bì | Bao bì hộp |
Bảng lướt sóng sợi carbon này có thiết kế chính xác 105 × 44cm cân bằng khả năng cơ động và ổn định.giảm thiểu mệt mỏi trong các buổi lướt sóng kéo dàiĐược thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng lướt sóng thủy phi cơ và cánh phi cơ, kích thước và tỷ lệ trọng lượng tối ưu của nó hoàn toàn thích nghi với các yêu cầu lắp đặt thủy phi cơ và cánh phi cơ,cung cấp cho người lướt sóng một cơ sở hỗ trợ ổn định.
Ưu điểm cốt lõi của bảng đến từ vật liệu sợi cacbon chất lượng cao, đạt được một bước đột phá trong thiết kế nhẹ trong khi duy trì sức mạnh tuyệt vời và chống va chạm.Cấu trúc này dễ dàng chịu được áp suất dòng nước và va chạm nhỏ trong khi lướt sóngCác tính chất chống nước và chống ẩm của sợi cacbon có hiệu quả chống ăn mòn môi trường biển,yêu cầu bảo trì tối thiểu và làm cho nó lý tưởng cho các môn thể thao dưới nước ngoài dài hạn.
- Các cạnh tròn ngăn ngừa vết trầy xước trong khi sử dụng
- Bề mặt kết cấu không trượt làm tăng sự ổn định và giảm nguy cơ trượt
- Kích thước nhỏ gọn 105 × 44cm với trọng lượng nhẹ 2,5KG để dễ dàng lưu trữ và vận chuyển
- Dễ dàng lắp vào ba lô xe để dễ dàng truy cập vào các địa điểm lướt sóng khác nhau

Điểm nổi bật của sản phẩm
Carbon Fiber SUP Paddle Board Đèn 105 × 44cm cho lướt sóng thủy phi cơ Lướt sóng cánh New Arrival Carbon Fiber SUP Paddle Board được thiết kế đặc biệt cho lướt sóng bằng thủy phi và thể thao dưới nước bằng cánh.Bảng nhẹ này cung cấp hiệu suất đặc biệt cho các ứng dụng bơm và lướt sóng. Loại SUP SUP ...
AXIS SURGE Foils 890 Carbon Hydrofoil wing for Wing foilers, Para-wingers and kite foilers
AXIS SURGE Foils 890 Carbon Hydrofoil wing for Wing foilers, Para-wingers and kite foilers I. Core Features The AXIS SURGE 890 is a high-modulus carbon fiber surfing hydrofoil with a wingspan of 890mm, an area of approximately 1290cm², and an aspect ratio of 9.5. Its geometry has been redesigned specifically for surfing-style hydrofoils, emphasizing both gliding and skidding capabilities, completely overcoming the traditional hydrofoil's limitation of "only one can perform.
Lái cánh thủy phi cơ kéo ART V2 819 Carbon Foil cho vùng nước ngoài khơi Đại dương mở Sơn lốc Đi xe nhanh lướt và điều khiển quay phản ứng
Hệ thống tàu cánh ngầm carbon ART V2 819 được chế tạo để đạt tốc độ và hiệu quả cao. Thiết kế khía cạnh cao của nó mang lại khả năng tăng tốc nhanh, lướt dài và điều khiển chính xác, khiến nó trở nên lý tưởng cho những tay đua nâng cao trong các phiên lướt sóng, chạy cánh và xuôi gió.
BSC 810 Carbon Hydrofoil System Surf Foil Stable Lift Wing Foil Bộ đầy đủ
Hệ thống tàu cánh ngầm carbon BSC 810 được thiết kế dành cho những tay đua đang tìm kiếm một thiết lập ổn định, dễ điều khiển với lực nâng mạnh và lướt êm ái. Lý tưởng cho người mới bắt đầu và những tay đua đang tiến bộ, nó mang lại khả năng cất cánh dễ dàng, độ cân bằng đáng tin cậy và hiệu suất ổn định khi lướt sóng, chạy cánh và pu
BSC 740 Carbon Fiber Foil Wing Smooth Glide Hydrofoil Surf Pump Wing Hiệu suất cao
Được thiết kế để lái tàu cánh ngầm êm ái và ổn định, BSC 740 giúp bạn cất cánh dễ dàng, kiểm soát tốt và tận hưởng thời gian dài hơn trên mặt nước. Một sự lựa chọn toàn diện đáng tin cậy cho việc học tập, phát triển và sử dụng giấy bạc hàng ngày.
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt