102cm Thể thao nước Hydrofoil cánh trước phụ kiện cho Kitesurf Wing
Chi tiết sản phẩm
| Kiểu: | tàu cánh ngầm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm và sợi carbon |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Đen | Phụ kiện đi kèm: | Cột buồm tàu cánh ngầm, Cánh trước, Cánh sau, thân máy bay |
| Chiều dài cột: | 60-90cm | Sải cánh: | 102 cm / 40 inch |
| Tên sản phẩm: | Lướt tàu cánh ngầm | Người mẫu: | ONS1020 |
| Chất liệu cánh sau: | Sợi cacbon | Chất liệu cánh trước: | Sợi cacbon |
| Thích hợp cho: | Lướt Sóng, Lướt Lá | ||
| Làm nổi bật |
102cm carbon hydrofoil cánh trước,Phụ kiện thủy phi thuyền lướt ván,102cm cánh lướt sóng phụ kiện nhựa |
||
Mô tả sản phẩm
| Sự kiện | Hồ và sông |
|---|---|
| Những người phù hợp | Unisex |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | GY |
| Số mẫu | ONS 1020 |
| Phụ kiện | cánh trước |
| Vật liệu | Sợi cacbon |
| Màu sắc | Màu đen |
| MOQ | 1pcs |
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày |
| Tính năng | Thường ổn định |
| Thiết kế | OEM tùy chỉnh |
| Chord | 250mm |
|---|---|
| Khu vực hiện tại | 2051 cm vuông / 318 inch vuông |
| Địa chỉ: | 102 cm / 40 inch |
| Khu vực dự kiến | 2013 square cm / 312 square inch |
| Khối lượng | 4161 cm3 / 254 inch3 |
- Bến tàu khởi động
- Bơm
- SURF nhỏ nhất
- Tốc độ chậm Wake
- Người đàn ông lớn SUP/SURF
- Máy bay gió

Điểm nổi bật của sản phẩm
ONG 1020 HM Carbon Water Sports Hydrofoil Phiên trước phụ kiện cho Kitesurf Wing Surfing Foil ONG 1020 cánh carbon hiệu suất cao thể thao nước thủy phi thuyền phụ kiện cánh trước cho ván trượt và tấm lướt sóng Sự kiện Hồ và sông Những người phù hợp Unisex Địa điểm xuất xứ Quảng Đông, Trung Quốc Tên ...
AXIS SURGE Foils 890 Carbon Hydrofoil wing for Wing foilers, Para-wingers and kite foilers
AXIS SURGE Foils 890 Carbon Hydrofoil wing for Wing foilers, Para-wingers and kite foilers I. Core Features The AXIS SURGE 890 is a high-modulus carbon fiber surfing hydrofoil with a wingspan of 890mm, an area of approximately 1290cm², and an aspect ratio of 9.5. Its geometry has been redesigned specifically for surfing-style hydrofoils, emphasizing both gliding and skidding capabilities, completely overcoming the traditional hydrofoil's limitation of "only one can perform.
Lái cánh thủy phi cơ kéo ART V2 819 Carbon Foil cho vùng nước ngoài khơi Đại dương mở Sơn lốc Đi xe nhanh lướt và điều khiển quay phản ứng
Hệ thống tàu cánh ngầm carbon ART V2 819 được chế tạo để đạt tốc độ và hiệu quả cao. Thiết kế khía cạnh cao của nó mang lại khả năng tăng tốc nhanh, lướt dài và điều khiển chính xác, khiến nó trở nên lý tưởng cho những tay đua nâng cao trong các phiên lướt sóng, chạy cánh và xuôi gió.
BSC 810 Carbon Hydrofoil System Surf Foil Stable Lift Wing Foil Bộ đầy đủ
Hệ thống tàu cánh ngầm carbon BSC 810 được thiết kế dành cho những tay đua đang tìm kiếm một thiết lập ổn định, dễ điều khiển với lực nâng mạnh và lướt êm ái. Lý tưởng cho người mới bắt đầu và những tay đua đang tiến bộ, nó mang lại khả năng cất cánh dễ dàng, độ cân bằng đáng tin cậy và hiệu suất ổn định khi lướt sóng, chạy cánh và pu
BSC 740 Carbon Fiber Foil Wing Smooth Glide Hydrofoil Surf Pump Wing Hiệu suất cao
Được thiết kế để lái tàu cánh ngầm êm ái và ổn định, BSC 740 giúp bạn cất cánh dễ dàng, kiểm soát tốt và tận hưởng thời gian dài hơn trên mặt nước. Một sự lựa chọn toàn diện đáng tin cậy cho việc học tập, phát triển và sử dụng giấy bạc hàng ngày.
Vui lòng sử dụng hình thức liên lạc trực tuyến của chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt